Mke .... mpenzi ....... lets njoo utusaidie
mimi katika bustani kusafisha haya
maua ??
MME ....... Je! Wewe ni wazimu, je! Ninaonekana kama a
mtunza bustani?
Mke ..... Ok sory babie, ... lakini
mchumba tafadhali nenda urekebishe hiyo
mlango wa bafuni, Junior akauvunja
jana usiku ??
MME ..... I hate nosense yako
Maombi ,, Je! ninaonekana kama seremala?
..
Usiku MME alirudi kutoka mji
na nikagundua kuwa bustani ni safi
na mlango ikiwa umewekwa vizuri.. alikuwa
alishangaa na kuamua kumuuliza mkewe ..
..
MME ..... Asali naona bustani iko
safi na Mlango umewekwa sawa, nani
fasta mlango kwa ajili yako?
Mke ..... Jirani yetu ya jirani ..
MME ..... Woow hiyo ni kubwa ,, je! Aliisanikisha
ni kwako bure?
Mke ......... HAPANA alinipa chaguzi mbili
kuchagua ,,, Alisema ni lazima nipe
BARARA AU SE..X ..
MME ..... Natumai umempa BURE?
Mke .... Nini ??? .... Je! Ninaonekana kama
BAADA ???

Leave a comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *